RPS6U 200-582-200-021 Rack Power wadata

Alamar: Vibration

Abu Na: RPS6U 200-582-200-021

Farashin naúrar: $2900

Sharadi: Sabo da asali

Garanti mai inganci: Shekara 1

Biya: T/T da Western Union

Lokacin bayarwa: kwana 2-3

Tashar Jirgin Ruwa: China


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabaɗaya bayanai

Kerawa Wasu
Abu Na'a Saukewa: RPS6U
Lambar labarin 200-582-200-021
Jerin Jijjiga
Asalin Jamus
Girma 60.6*261.7*190(mm)
Nauyi 2.4 kg
Lambar Tarifu na Kwastam 85389091
Nau'in Rack samar da wutar lantarki

 

Cikakkun bayanai

RPS6U 200-582-200-021 Rack Power wadata

RPS6U 200-582-200-021 yana hawa zuwa gaban daidaitaccen tsarin tsarin kula da tsayin tsayi na 6U (ABE04x) kuma yana haɗa kai tsaye zuwa jirgin baya na tara ta hanyar masu haɗawa biyu. Samar da wutar lantarki yana ba da +5 VDC da ± 12 VDC ikon zuwa duk katunan da ke cikin rake ta hanyar jirgin baya.

Za'a iya shigar da kayan wuta ɗaya ko biyu na RPS6U a cikin ma'aunin tsarin sa ido na girgiza. Rack na iya shigar da raka'a RPS6U guda biyu don dalilai daban-daban: don samar da wutar lantarki mara amfani ga rakiyar tare da sanya katunan da yawa, ko don samar da ƙarin iko ga taragon tare da ƙananan katunan da aka sanya. Yawanci, abin yanke shine lokacin da aka yi amfani da ramukan tara ko ƙasa da haka.

Lokacin da aka yi amfani da tsarin kula da rawar jiki tare da sake kunna wutar lantarki ta hanyar amfani da raka'a RPS6U guda biyu, idan RPS6U ɗaya ya kasa, ɗayan zai samar da 100% na bukatun wutar lantarki kuma rak ɗin zai ci gaba da aiki, don haka ƙara samun tsarin sa ido na inji.

Ana samun RPSVeu cikin sigogin da yawa, ba da damar yin amfani da rack da wutar lantarki ko dc wutar lantarki tare da wadatar wadata.

Relay na duba wutar lantarki a bayan rumbun saka idanu na girgiza yana nuna cewa wutar lantarki na aiki yadda ya kamata. Don ƙarin bayani game da gudun ba da sanda rajistan wutar lantarki, koma zuwa ABE040 da ABE042 Tsarin Kula da Jijjiga Racks da bayanan ABE056 Slim Rack.

Siffofin samfur:

Sigar shigar da AC (115/230 VAC ko 220 VDC) da sigar shigar da DC (24 VDC da 110 VDC)

Babban iko, babban aiki, ƙirar ingantaccen aiki tare da LEDs masu nuna matsayi (IN, + 5V, + 12V, da -12V)

· Ƙarfin wutar lantarki, gajeriyar kewayawa, da kariyar kima

* Samar da wutar lantarki guda ɗaya na RPS6U na iya ba da ƙarfin duka tarin kayayyaki (katuna)

· RPS6U guda biyu na samar da wutar lantarki suna ba da damar rage wutar lantarki

200-582-200-021

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana