330180-90-00 Bent Nevada 3300 XL Proximitor Sensor
Gabaɗaya bayanai
Kerawa | Bent Nevada |
Abu Na'a | 330180-90-00 |
Lambar labarin | 330180-90-00 |
Jerin | 3300 XL |
Asalin | Amurka (Amurka) |
Girma | 85*140*120(mm) |
Nauyi | 1.2kg |
Lambar Tarifu na Kwastam | 85389091 |
Nau'in | Sensor Proximitor |
Cikakkun bayanai
330180-90-00 Bent Nevada 3300 XL Proximitor Sensor
Sensor Proximitor na 3300 XL yana ba da haɓaka da yawa akan ƙirar da ta gabata. Marufi na jiki yana ba ku damar amfani da shi don hawan dogo na DIN mai girma. Hakanan zaka iya hawan firikwensin a cikin tsarin tsauni na al'ada, wanda ke raba ramuka 4 iri ɗaya "hanyar sawun" kamar tsohuwar ƙirar Proximitor Sensor. Tushen hawa na kowane zaɓi yana ba da keɓewar lantarki, yana kawar da buƙatar farantin keɓe daban. Sensor Proximitor na 3300 XL yana da kariya sosai ga tsangwama na RF, yana ba ku damar hawa shi a cikin shingen fiberglass ba tare da siginar RF na kusa ya shafe ku ba. 3300 XL Proximitor Sensor na ingantaccen rigakafi na RFI/EMI ya sadu da takaddun shaida na CE Mark na Turai, yana kawar da buƙatar kariya ta musamman ko shingen ƙarfe, rage farashin shigarwa da rikitarwa.
Tashar tashar ta 3300 XL ta SpringLoc tana buƙatar babu kayan aikin shigarwa na musamman da sauƙaƙe sauri, ƙarin hanyoyin haɗin igiyoyi masu ƙarfi ta hanyar kawar da nau'ikan nau'in ƙuƙuwa waɗanda za su iya sassautawa.
Aikace-aikacen Rage Tsawon Zazzabi:
Don aikace-aikace inda gubar bincike ko kebul na tsawo na iya wuce daidaitattun yanayin zafi na 177 °C (350 °F), ana samun Extended Temperature Range (ETR) bincike da kebul na tsawo na ETR. Binciken ETR yana da ƙimar zafin jiki mai tsayi har zuwa 218 °C (425 °F). Ana ƙididdige igiyoyin tsawo na ETR har zuwa 260 ° C (500 ° F). ETR bincike da igiyoyi sun dace da daidaitattun gwaje-gwajen zafin jiki da igiyoyi, alal misali, zaku iya amfani da binciken ETR tare da kebul na tsawo na 330130. Tsarin ETR yana amfani da daidaitaccen firikwensin Proximitor 3300 XL. Lura cewa lokacin da kuke amfani da kowane ɓangaren ETR azaman ɓangaren tsarin, ɓangaren ETR yana iyakance daidaiton tsarin zuwa na tsarin ETR.
DIN Dutsen 3300 XL Sensor Proximitor:
1. Zaɓin hawa "A", Zaɓuɓɓuka -51 ko -91
2.35mm DIN dogo (ba a hada)
3. 89.4 mm (3.52 in). Ƙarin 3.05 mm (0.120 in) da ake buƙata don cire layin dogo na DIN